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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
Tkulu, Dar es Salaam.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli

amemteua Mhe. Balozi John Kijjazi kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Ushauri ya
Wakala wa Ndege za Serikali (7GFA).

Mhe. Balozi Kijazi mi Katibu Mkuu Kiongozi.

Wakati huo huo, Mhe. Rais Magufuli amemteua Mhandisi Florian Kabaka kuwa

(TARURA).

Uteuzi wa viongozi hao umeanza tarehe 26 Februari, 2020.
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